![📌](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t5/1.5/16/1f4cc.png)
ศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด เทศบาลตำบลบ้านเหล่า ร่วมกับโรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม โดยการนำของนางยุพินภรณ์ วงศ์ชัย ผู้อำนวยการโรงเรียน และนางสาวสุจิตรา สงคราม รองผู้อำนวยการโรงเรียน ได้จัดให้มีกิจกรรมการตรวจสารเสพติดในสถานศึกษา ประจำปีการศึกษา 2564 ให้กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ของโรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม จำนวน 206 คน ณ หอประชุม โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม (24 มกราคม 2565)