นักเรียนจิตอาสา….สมาคมกอล์ฟแห่งประเทศไทยในพระบรมราชูปถัมภ์ ได้จัดให้มีการแข่งขันกอล์ฟ ระหว่างวันที่ 6-12 ธันวาคม 2564 ณ สนามกอล์ฟวอเตอร์ฟอร์ดวัลเลย์ อ.เวียงเชียงรุ้ง จ.เชียงราย ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา คือครูนิวัฒน์ กองแสน หัวหน้ากลุ่มสาระฯ ครูฉันทรีย์ สวามิวัศด์ุ และครูพนม อินต๊ะ ได้นำนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรมเพื่อทำหน้าที่จิตอาสา และทางโรงเรียนได้มอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนที่ได้ร่วมกิจกรรมดังกล่าวนี้ เพื่อเป็นการยกย่อง ที่นักเรียนได้ทำความดีและมีจิตอาสา
![](https://chiangrung.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/452114609_977915797458266_7709498496271485150_n.jpg)